ใกล้ ubc รายสัปดาห์ รายเดือน หรือ รายปี ตั้งแต่ 1สค.58

ให้เช่า ชั้นล่างของบ้าน 91 ตร.ม.(990 ตร.ฟุต) ริมถนน West 10th Avenue, Vancouver, V6R2H1

มีเฟอร์นิเจอร์ (เก้าอี้ โต๊ะทำงาน โซฟา เตาไฟฟ้า ไมโครเวฟ ตู้เย็น แชร์เครื่องซักผ้า เครื่องอบผ่า) ยกเว้น TV และ โทรศัพท์

ใกล้ UBC (10 นาทีทางรถโดยสาร 20 นาทีโดยจักรยาน) หนึ่งห้องนอน เตียงควีน

มีรถประจำทางสาย 9, 14, และ Express 99 ผ่านหน้าบ้าน ห่างย่านการค้า 5 นาทีทางรถโดยสาร หรือเดิน 20 นาที

สาย 14 จากบ้านไปถึงดาวน์ทาวน์ ประมาณ ครึ่งชม.

CAD 60/วัน หรือ CAD 350/สัปดาห์ หรือ CAD 1,200 /เดือน รวมค่าไฟ ค่าแก๊ส ฟรีไวไฟ

เหมาะสำหรับครอบครัว นศ. UBC หรือ ครอบครัวผู้มาแลนดิ้งระยะเดือนแรกๆ หรือ ผู้มาท่องเที่ยวในแวนคูเวอร์ช่วง summer

ผมสนใจเช่าห้อง 1 สัปดาห์ ตั้งแต่ 12-19 ส.ค. นี้ครับ ไม่ทราบว่าห้องยังว่างมั้ยครับ

เจ้าของที่พักแจ้งว่ามีคนเช่าแล้วครับ