หางานทำ48 ภาษาอังกฤษพอได้ฟังรู้เรื่อง

อายุ48ปีอยากหางานที่เมืองไหนก้อได้ ไม่เกี่ยงงานคขอแค่มีที่พักที่กิน ตอนนี้กำละงรอวีซ่าท่องเที่ยว มีแค่วีซ่าท่องเที่ยว อยากทำงาน ตอนนี้อยู่เมืองไทย

เป็นผู้ชาย

วีซ่าท่องเที่ยว ตามกฎหมายทำงานไม่ได้นะครับ ช่องทางที่แคนาดามีให้คือ การเรียน จะทำงานระหว่างเรียนได้ ส่วนโปรแกรมเรียนและทำงาน Co-op จะทำงาน Full-time ได้

หากต้องการขอใบอนุญาตทำงานหลังเรียนจบ PGWP จะมีโปรแกรม Diploma และปริญญา สามารถดูรายละเอียดโปรแกรมเรียนได้บนเว็บของเราครับ