หาร้านตัดผมค่ะ

เพิ่งมาอยู่ได้ 3 เดือนค่ะ ผมเริ่มยาวและไม่เป็นรูปทรงแล้ว มีร้านตัดผมดีๆ แนะนำมั้ยคะ โดยเฉพาะร้านที่ถนัดตัดผมชาวเอเชีย เพราะเข้าใจว่ารูปทรงศีรษะของชาวเอเชียไม่ได้กลมทุยเหมือนชาวตะวันตก ขอบคุณค่ะ

มี 2 ร้านแนะนำครับ เป็นร้านคนญี่ปุ่น

1. Hive hair spa มี 2 สาขาที่ W Broadway และ Oak St. ร้านนี้จะมีป๊อกกี้และเครื่องดื่มให้ฟรี มีบริการนวดศรีษะให้นิดนึงด้วย

2. Chura hair salon มีหลายสาขาที่ Tokyo, Vancouver, และ Toronto

ขอบคุณมากค่ะ