ขอสอบถามเกี่ยวกับวีซ่าแคนาดาหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ หนูได้ติดต่อเอเจนซี่จะทำเรื่องไปโครงการ work&study ที่แวนคูเวอร์ ตั้งแต่เดือนพฤศจิกายน จนเมื่อวันที่ 7 กุมภาพันธ์ ทางเอเจนซี่ได้ติดต่อมาว่ายื่นเอกสารไปขอวีซ่าให้ทางสถานฑูตแล้วใช้เวลารอประมาน 8-10 weeks จนตอนนี้ก็เลยมาเข้าอาทิตย์ที่ 11 แล้วค่ะ เอเจนซี่เลยให้หนูทำเรื่องส่งอีเมลล์ไปหาสถานฑูติเพื่อเร่งขอวีซ่า แต่ว่าตอนนี้ยังไม่มีผลตอบรับอะไรกลับมาเลยค่ะ

อยากทราบว่ามีวิธีไหนที่ทำให้หนูได้วีซ่าเร็วขึ้นบ้างมั้ยคะ

สวัสดีครับ ติดต่อเอเจนซี่ไหนไว้ครับ

แปซิฟิคพรีเมียร์ Pacific Premiere ค่ะ

ถ้าใช้บริการของเอเจนซี่ เสียเงินแล้วต้องส่งอีเมล์ไปตามเรื่องเอง ก็แปลกดีครับ

บริการของ vancouverthai.com ที่เคยทำให้ลูกค้า ไม่เคยต้องให้ลูกค้าส่งอีเมล์ไปสถานทูตเองครับ