ฝากซื้อของจากไทยมาแวนคูเวอร์

ไม่ทราบว่าถ้ามีใครสะดวก กำลังมาแวนคูเวอร์ รบกวนฝากหิ้ว สเปรย์กันแดด ลอรีอัล ปารีส ยูวี เพอร์เฟ็คท์ ยูวี เพอร์เฟ็คท์ อะควา มิสท์ SPF50+/PA++++ 64มล. L’OREAL PARIS UV PERFECT AQUA ESSENCE CITY FACE MIST SPF50+/PA++++ 64ML มา 2 อันได้ไหมคะ? (2 bottles) ที่ Big C รู้สึกขาย 499 บาทต่ออันค่ะ…pretty please =D

ผมจะไปแวนคูเวอร์ครับ ไปถึงวันที่ 11 ตอนกลางคืน พักที่ fairmont ถึง 17 ค่อยเดินทางกลับ

จะฝากซื้อไหมครับ

ขอโทษค่ะ ไม่ได้เห็นเวปบอร์ด …คงสายไปแล้วใช่ไหมคะ? หิ้วมาด้วยรึเปล่าคะ? ston@shaw.ca ขอบคุณมากที่มาตอบค่ะ…

<p style=“text-align: left;”>สวัสดีครับ ผมเปิดบริษัทเป็นผู้ส่งออก ผัก ผลไม้ ดอกกล้วยไม้ และสินค้าทางการเกษตรสด และแปรรูปทุกประเภท มีความประสงค์อยากจะหาคู่ค้าทีาเป็นคนไทยด้วยกัน (ผู้นำเข้า)

สนใจค่ะ รบกวนแอดไลน์คุยนะคะ paughn ค่ะ