สอบถาม สถาบัน / โรงเรียนสอนแต่งหน้าค่ะ

สวัสดีค่ะ

หาข้อมูลโรงเรียนสอนแต่งหน้ามานานแล้ว แต่ยังเลือกไม่ได้เลย เพราะอ่านรีวิวแล้ว ที่ๆเราสนใจ หลายๆคนบอกว่าดีมากแต่หลายคนก็บอกเสียเงินเปล่า
เลยจะรบกวนถามข้อมูล หากใครพอทราบข้อมูลโรงเรียนสอนแต่งหน้า รบกวนแชร์ข้อมูลด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ :slight_smile:

โรงเรียนที่ดูไว้ชื่ออะไรครับ

เราสมัครเรียนคอรส์Freelance Makeup ที่Blance Macdonald เริ่มเรียนตอนเดือนเมษานี้ตอนนี้เราทำงานเกี่ยวกับcosmetics เพื่อนๆที่ทำงานทุกคนแนะนำโรงเรียนนี้ถ้าอยากถามเพิ่มเติมแอดfbเรามาได้นะชื่อEail Eaileail ใน fb