หาห้องเช่าได้อย่างไร

พอดีจะไป work and study ปี2014 อยากทราบว่าการหาห้องเช่ามีวิธีไหนบ้างค่ะ

แล้วการไปอยู่ที่นั่น หาเพื่อนคนไทยได้อย่างไรบ้าง เพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น

ว่าจะไปเหมือนกันครับ อยากรู้ด้วยยยยย

จะไปต้นปี 2014 เหมือนกันค่ะ
หวังว่าคงได้พบกันนะคะ

๋๋Jah กับ Tony ไปเมื่อไหร่คะ เราเพิ่งขอวีซ่า คาดว่าจะเดินทางเดือน ก.ค. ค่ะ อยากมีเพื่อนร่วมเดินทาง เราเรียนที่ ILAC นะ

คุณ Admin คะ รบกวนสอบถามเรื่องหาที่พักด้วยค่ะ อยู่คนเดียวหรือเราจะสามารถหาเพื่อนร่วมแชร์ห้องได้มั้ยคะ แล้วราคาเดือนละเท่าไหร่ อยากได้ที่พักใกล้ที่เรียน และสามารถหางานทำได้ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

์New