หาบ้าน-หาห้อง

ชื่อพูมครับเรียนปริญญาโทอยู่ที่ ubc อยู่แวนคูเวอร์มาแล้ว2ปี กลับมาเก็บข้อมูลที่ไทยและกำลังกลับไปซึ่งจะต้องหาบ้านใหม่ ใครที่ต้องการรูมเมท หรือมีห้องเช่าที่อยู่ใกล้รถไฟฟ้า(สายไหนก็ได้) หรือเดินทางสะดวกช่วยติดต่อกลับในกระทู้นี้ที ขอบคุณมากครับ

สวัสดีค่ะ คุณพูมจะกลับไปเมื่อไหร่คะ ตอนนี้ฟ้าเองก็กำลังหาบ้านหรืออพาตเม้นแบบแชร์ค่ะ ถ้ายังไง แอดเฟสบุ๊คมาได้นะคะ Chonchanok prasitwetchasak ค่ะ

กลับมาแล้วครับเมื่อวานนน

แล้วน้ำฟ้าจะกลับมาเมื่อไหร่ครับ