ขอคำแนะนำการขอ pr ค่ะ

คือว่าดิฉันสงสัยว่าการขอ PR ในประเทศแคนาดานี่ มันยากถึงขนาดที่เราควรจะจ้างทนายทำให้จริง ๆ เหรอคะ สมาชิกท่านใดที่เคยมีประสบการณ์หรือมีคำแนะนำ รบกวนกรุณาเขียนเข้ามาแชร์ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับคำแนะนำที่ทำให้รู้สึกมั่นใจในตัวเองมากขึ้นค่ะ โชคดีนะคะ

เราว่าทำเองดีกว่านะ ง่าย และไม่ปวดหัวกันทนายต้องนั่งตามเรื่อง ถ้ามีอะไรถามเพื่อนในเว๊ป ladyinter Canada room มีคุณสตีฟช่วยให้คำตอบฟรีไม่เสียเงิน สำหรับคำช่วยเหลือ

ปล จ้างทนายไม่มีวันจบเรื่องเงินนะจะบอกให้