บริจาค furniture

น้องคนไทยที่ Vancouver ฝากประกาศครับ เฟอร์นิเจอร์ต้องไปขนเองนะครับ

ย้ายออกปลายเดือนนี้ ของชิ้นใหญ่ๆต้องย้ายวันที่ 31 ตอนเช้าน่ะครับ ส่วนของชิ้นเล็กๆ แวะเข้ามาเอาไปได้เลย

• เตียง queen
  • ฟูก twin x 2
  • โต๊ะกาแฟใหญ่
  • โซฟา x 2
  • หม้อหุงข้าว x 1
  • โซฟา
  • โต๊ะกาแฟเล็ก x 2
  • โคมไฟตั้งโต๊ะ
  • โคมไฟตั้งพื้น
  • เก้าอี้ x 3
  • โต๊ะทำงาน
  • โต๊ะกินข้าว + เก้าอี้ 5 ตัว
  • Bar stool
  • ราวตากผ้า
  • ตู้วางทีวี
  • ไม้แขวนเสื้อ - ∞
  • เครื่องครัว etc
  • ที่คว่ำจาน
  • Yahtzee game
  • ไพ่
  • เครื่องเขียน
  • DVD movies
  • Portable storage closet
  • ชั้นวางรองเท้า x 2
ขายครับ
  • TV Dynex 32” - $150
  • WD TV Play - $35
  • Samsung blu ray player - $50
  • จักรยาน + หมวก + ที่ล็อค - $20
  • IKEA Billy bookcase - $40
  • IKEA MALM 6-drawer chest - $80

น่าเสียดายจังครับ ผมเข้าอยู่ 1 ธค. 57 อยากได้เครื่องครัว กับ หม้อหุงข้าวมาก

เพิ่งมาถึง Vancouver วันจันทร์ครับ ถ้ามีอะไรเหลืออยู่ ที่ยังบริจาคได้รบกวนกรุณาแจ้งที่เบอร์ 604-616-0772 ด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆนะครับ โอ๋

ยังมีอะไรให้ช่วยขนไหมค่ะ บอกได้ โทรมาค่ะ7787082859 rin