1 Bedroom in Richmond $660/month

• ห้องว่างตั้งแต่วันนี้ถึงสิ้นเดือน August

• มีห้องน้ำส่วนตัวอยู่ข้างนอกห้องนอน

• ค่าเช่ารวมค่าไฟและ Internet แล้ว

• มีห้อง Fitness และสระว่ายน้ำให้ใช้ภายในหมู่บ้าน

• เจ้าของบ้านเป็นผู้หญิงคนไทย เป็นอาจารย์อยู่ที่ UBC

บ้านพักอยู่ไกล UBC ไม้ครับ หรือสามารถเดินทางไปมหาลัยง่ายไม้ครับ

ไกลจาก UBC ครับ ที่พักว่างถึงแค่สิ้นเดือนสิงหาคมนี้เท่านั้นครับ

ผมอยากจะไปเช่าอยู่ครับ มีเบอติดต่อมั้ยครับ

ที่พักว่างถึงแค่สิ้นเดือนสิงหาคมนี้เท่านั้นครับ
คุณ Sek จะพักถึงเมื่อไหร่ครับ