อยากทราบข้อมูลงานเกี่ยวกับรถไฟฟ้าครับ

สอบถามข้อมูลเรื่องงานหน่อยครับ งานเกี่ยวกับควบคุมระบบรถไฟฟ้าในห้องคอนโทรล มีมั้ยครับ มีที่ไหนบ้างครับ

ลองไปหาเมืองที่มีรถไฟฟ้าหรือรถไฟใต้ดิน เช่น Vancouver, Toronto, Calgary, Ottawa, Montreal ครับ

บริษัทที่เมือง Vancouver จะลงตำแหน่งงานที่เปิดรับสมัครไว้ครับ
www.translink.ca/about-us/careers#browse-available-jobs

หรือเอาชื่อตำแหน่งงานที่จะสมัครไปหาในเว็บหางานทั่วไปครับ

ขอบคุณครับ